Mafi kyawun kofuna na bambaro na tsaka-tsaki

  • baby abu manufacturer

Jarirai suna son shayarwa ko shayar da kwalba - wannan ba abin mamaki bane.Duk da haka, lokacin da ka gane cewa kana da babban abin haɗewa da su, za a iya kama ka daga tsaro.Ba mamaki!Suna da tsinkaya, mai sauƙi, kuma mafi mahimmanci, suna tunatar da mutane cewa wannan yaron da ke ƙara zaman kansa har yanzu yaronku ne.

Duk da haka, a ƙarshe, lokaci ya yi da za a yi ban kwana da nono ko kwalabe.Karanta jagorarmu don canzawa zuwa kofuna na bambaro, sannan duba taƙaicenmu na mafi kyawun zaɓuɓɓuka akan kasuwa a yau.

Wataƙila jaririnka ba zai iya riƙe kofin ko sha shi kaɗai ba tare da zubewa ba har sai bayan shekara 1, amma bari su fara aikin da wuri.Lokacin da ya dace don gabatar da kofuna na bambaro - ko sun kasance bambaro, baki, ko mara-baki - yawanci kusan watanni 6 ne, lokacin da suka fara shan daskarewa.Lokacin da suka ci abinci a karo na farko, za su sami sababbin abubuwan da ke da hankali, mota da kuma kwarewa, don haka yana da kyau a jira mako guda ko biyu kafin ƙara kofi.

Har ila yau, kamar yadda yake tare da duk canje-canje, kafin ku fara, kuyi tunani game da wasu abubuwan da ke faruwa a rayuwar yaranku.Shin sun fara sabuwar kulawar rana?Shin kun ƙaura kwanan nan?Idan akwai wasu manyan canje-canje, kuna iya buƙatar jira wata ɗaya ko makamancin haka kafin ku iya canzawa zuwa kofuna.Canje-canje da yawa a lokaci ɗaya na iya sa yaranku su ji rashin tsaro kuma suna iya shagaltu da al'amuran yau da kullun da abubuwan da suka saba.

Jaririn ku ba zai fara sha daga ƙoƙon bambaro dare ɗaya ba.Anan akwai wasu dabarun da ƙwararru suka amince da su waɗanda za su iya taimakawa wajen cike giɓin da ke tsakanin nono ko kwalba da kofin.

Na farko, samar da ƙoƙon fanko don jaririn ya bincika da wasa.Yi haka na ƴan kwanaki domin su saba da kofin kafin a saka ruwan a cikin kofin.Hakanan zaka iya bayyana cewa nan ba da jimawa ba za su fara sha daga kofuna.Dokta Mark L. Brunner ya ba da shawarar cewa shi ne marubucin pacifiers, barguna, kwalabe da yatsa: kowane iyaye ya kamata ya san farkon kuma ya tsaya.

Tabbatar cewa yaron ya zauna kafin ya ba su gilashin ruwa, nono ko madara (kada ku sha ruwan 'ya'yan itace a wannan shekarun).Ɗaga kofin zuwa bakinsu kuma ku karkatar da shi a hankali don ɗan ƙaramin ruwa ya ɗigo a ciki. Ba wa yaron lokaci ya haɗiye kafin ya ba da ƙarin ruwa.Idan kun sanya madarar nono ko madarar madara (ko ma baby food puree) a saman kofin jariri tare da ɗan gajeren bambaro, jaririnku zai ɗanɗana shi kuma yana iya tsotse bambaro don samun ƙarin.

Sau na farko da jaririnku ya sha daga ƙoƙon, yana iya zama ɗan ɓarna (wataƙila ya zube da digo).Kada ku tilasta wa 'ya'yanku karɓar fiye da yadda suke so, saboda ba ku so ku mayar da wannan zuwa gwagwarmayar mulki.Idan sun yi ƙoƙari su ɗauki kofi su sha da kansu, ku tabbata a bar su su sha da kansu.

 

mini kofin 3

Wannan mafi kyawun kofin bambaro na farko ba kawai a cikin launuka masu haske ba, amma kuma an tsara shi don jariran watanni 4 da haihuwa.Yana da bututun siliki mai laushi mara zubewa wanda ke haɓaka haɓakar baki, bawul ɗin da ke ba wa jariri damar sarrafa ruwan sha, da kuma abin riƙewa mai sauƙi wanda a zahiri ke aika kofin zuwa baki.

Wannan ƙoƙon da ba shi da BPA an tsara shi musamman don jarirai masu watanni 4 da haihuwa.An sanye shi da bututun siliki mai laushi wanda jaririnku zai iya "kulle".Bawul ɗin anti-colic yana hana haɓakar kumfa na iska, don haka rage fushin da iskar gas ke haifarwa.Mafi mahimmanci, kofin sippy yana da kyau don tafiye-tafiye na hanya, godiya ga abin da za a iya cirewa (wanda ya dace da mai ɗaukar kofin!) Da kuma murfin snug.

      


Lokacin aikawa: Yuli-20-2021