KYAUTA KYAUTA ZA SU YI SHA'AWA - A cikin wannan fakitin, jaririnku zai sami kayan wasan yara masu haƙori guda shida masu ƙira da siffofi daban-daban, ɗaya daga cikinsu zai zama abin da ya fi so.Kuna iya daskare su don su zama mafi kwantar da hankali ga jaririnku.
AN TSARA TARE DA TSIRA A HANKALI - Samfuran jariran mu ana kera su a ƙarƙashin ingantaccen kayan aikin GMP don tabbatar da aminci da inganci.Waɗannan kayan wasa ne na haƙorin silicone masu laushi 100% marasa BPA, don haka babu damuwa game da lafiyar ɗan jaririnku.
KYAUTATA BABY SHOWER KYAUTA - Ko waɗannan kayan wasan yara na hakora ana nufi ne don jaririn da aka haifa, ɗan ɗan'uwanka, jikoki ko wasu abokanka masu juna biyu, waɗannan nau'ikan kayan abinci na musamman suna yin kyaututtuka masu kyau.Suna da kyau don shawan baby, Thanksgiving,Kirsimeti, da duk wani lokacin ba da kyauta.
Tags: baby hakora wasan yara, silicone baby hakora, ayaba baby hakora.
Abu | Baby Chew Toys |
Sunan samfur | Dogaran Silicone Baby Teethers |
Siffar | Siffar kunkuru tekun dabba |
Girman | 10 * 7.5 cm |
Nauyi | Kusan 38 g |
Launi | Pink, purple ko rawaya launi |
Logo | Za a iya buga tambari na al'ada a saman hakora |
Aiki | Yara suna tauna hakora |
MOQ | 2000 inji mai kwakwalwa |
Shiryawa | Shirya jakar OPP |
1. A: Yaya tsawon lokacin samarwa?
B: Gabaɗaya yana buƙatar wata guda.Idan gaggawa, da fatan za a sanar da mu.
2. A: Menene hanyar jigilar kaya?
B: Don tabbatar da cewa ka karɓi kaya da sauri, ba za mu zaɓi jigilar ruwa mai rahusa da hanyar ba tare da kowane bayanan dabaru ba.Za mu zaɓi DHL, TNT, FeDex, UPS, SF_express. Har ila yau, za mu iya zaɓar sauran hanyar jigilar kayayyaki kamar buƙatun abokin ciniki.
3. A: Kuna karɓar tsari na musamman?
B: Iya.Muna ba da samfuran bugu na musamman da girman don biyan buƙatun ku.Hakanan ana samun sabbin samfuran ƙira na al'ada.
Ingancin Farko, Garantin Tsaro